ราคา 5490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87142.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ Supalai Park Asoke-Ratchada | ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา | Supalai Park อโศก-รัชดา | คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา

Digital Property
0647816355
2023-11-05 16:31:55.0
เลขที่ประกาศ: 462586
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เฟอร์นิเจอร์ครบ ชั้น 22 Supalai Park อโศก-รัชดา 63 ตรม. ใกล้รถไฟฟ้า MRT พระราม 9

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 63 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 22 จากทั้งหมด 29 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Supalai Park อโศก-รัชดา / Supalai Park Asoke-Ratchada

สิ่งอำนวยความสะดวก
– ที่จอดรถรองรับภายในและภายนอกอาคาร
– สะดวกสบายด้วยร้านค้าภายในโครงการ
– พื้นที่สีเขียวกว่า 3,000 ตร.ม.
– พื้นที่พักผ่อนส่วนกลาง ประกอบด้วย สวนส่วนกลาง, ห้องออกกำลังกายและสระว่ายน้ำ
– จัดให้มีพื้นที่สวน Roof Garden เพื่อเป็นที่พักผ่อนแบบลอยฟ้า

สถานที่ใกล้เคียง
1. ฟอร์จูนทาวน์
2. เทสโก้ โลตัส
3. เซ็นทรัล พระราม 9
4. โรงพยาบาลกรุงเทพ
5. เอสพลานาด

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.756137,100.560813

ราคา: 5,490,000 บาท

สนใจติดต่อ: Digital Property 0647816355

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ทำเลของคนรุ่นใหม่ ติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า; รูปแบบอาคารแนวคิด Green Concept การใช้ชีวิตเมืองท่ามกลางธรรมชาติ
Supalai Park Asoke-Ratchada | ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา | Supalai Park อโศก-รัชดา | คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา